Cáp quang Multimode 4Fo OM2

Sản phẩm Cáp quang Multimode 4Fo OM2 chính hãng phân phối ® bởi Cablexa Việt Nam Đại lý ủy quyền Cablexa chính hãng
Cáp quang Multimode 4Fo OM2
Sản phẩm chính hãng Cablexa ®
  • Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: GYXTW-4FO-OM2
  • Dòng sản phẩm: Dây cáp quang
  • Chiều dài: 4000 m
  • Loại cáp quang: Multimode
  • Tốc độ: 10 M
Hãng sản xuất: CABLEXA
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Cáp quang Multimode 4Fo OM2 chính hãng - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]

Cáp quang Multimode 4FO hãng Cablexa

Cáp quang Multimode 4FO OM2 cáp viễn thông có đường kính lõi truyền dẫn lớn hơn rất nhiều so với cáp sợi quang Singlemode, phổ biến trên thị trường hiện nay có 2 loại chính đó là 50/125um và 62,5/125um. Cáp 4FO Multimode OM2 hay còn gọi là cáp GYXTW 4 Fiber Optical OM2 được thiết kế với cấu tạo đặc biệt khác hoàn toàn so với cáp Singlemode. Với tốc độ truyền dẫn lên đến 10G cáp 4FO Multimode OM2 được ứng dụng chính trong các hệ thống đòi hỏi tốc độ truyền tải cao như phòng Server hay các ghành công nghiệp.

Hình ảnh

Cáp 4FO Multimode hãng Cablexa có thể sử dụng cho tất cả các điều kiện môi trường trong nhà và ngoài trời, cáp thể thể sử dụng làm cáp treo, luồn ống cống hoặc chôn trực tiếp.

Hình ảnh

Vỏ cáp dược làm từ chất liệu nhựa tổng hợp kết hợp với chất phụ gia rất cứng cáp và khó cháy, cùng với đó là khả năng chịu lực, nén, căng rất tốt. Trong lớp vỏ dày và chắc chắn còn có 2 sợi dây da cường làm bằng thép giúp giây có thể chịu căng tốt hơn khi dùng làm cáp treo.

Hình ảnh

Cáp 4FO Multimode OM2 có 1 lớp nhôm bao bọc lõi truyền dẫn và sợi Aramit tẩm dầu chống thấm. Bảo vệ cáp ngăn chặn sự xâm hại của nước và các tác động khác khi sử dụng chôn trực tiếp.

Đặc trưng của cáp quang GYXTW 4FO OM2

- Có thể sử dụng trong tất cả các môi trường khác nhau như : treo, luồn cống, chôn trực tiếp sử dụng ở trong nhà và ngoài trời ( Khuyến cáo nên dùng chôn trực tiếp luồn cống ).

- Cấu tạo 5 lớp chắc chắn, chất liệu cực tốt cho phép chống cháy cực, chịu lực, sức căng, chống thấm nước cực tốt.

- Tốc độ truyền tải cực cao lên đến 10Gb được ứng dụng trong các hệ thống mạnh.

- Dễ dàng uốn cong mà đảm bảo lõi sợi cáp ( sợi quang ) không bị gãy trong quá trình vận chuyển, thi công.

- Hoạt động ở bước sóng 780nm, 850nm đạt tốc độ tốt nhất ở khoảng cách  truyền dẫn 2km - 5km.

- Sử dụng công nghệ chống thấm Drycore ngăn nước và chống thấm hiệu quả với việc kết hợp với các thành phần cũng như cấu tạo.

- Được thiết kế và sản xuất tuân theo tiêu cuẩn IEE P-1222 tiêu chuẩn được cấp phát cho cáp khoảng vượt ADSS.

Thông số kỹ thuật cáp 4FO Multimode OM2

Hãng: Cablexa

Tên sản phẩm: Cáp quang 4FO Multimode

Chuẩn: Multimode

Dây gia cường: Có

- Bước sóng hoạt động của sợi quang : 850nm và 1300nm.

- Số sợi: 4

- Khoảng cách truyền dẫn: 2Km – 5Km

- Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655

- Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm

- Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

- Hoạt động: -40ºC đến + 70ºC

- Bộ nhớ: -50ºC đến + 70ºC

- Cài đặt: -30ºC đến + 70ºC

- Bán kính uốn: tĩnh 10D – động 20D

- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng.

- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quanh phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Lớp sợi tổng hợp chịu lực bao quanh lõi.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ trong

- Lớp băng thép dợn sóng chống loài gậm nhấm.

- Lớp nhựa PolyEthylene chất lượng cao bảo vệ ngoài.

- Thích hợp cho chôn trực tiếp (DB) và chôn luồn ống (DU)

Cablexa đơn vị danh tiếng cung cấp thiết bị quang, cáp quang Multimode 4FO uy tín chất lượng trên thị trường, chính hãng có đầy đủ CO,CQ chứng minh nguồn gốc và chất lượng của sản phẩm.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ và sử dụng sản phẩm với giá thành cạnh tranh nhất.

Địa chỉ mua Cáp quang Multimode 4Fo OM2 chính hãng, uy tín. Cablexa Việt Nam - Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ VP Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: +84 344 699 886 - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]
[ VP Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Tel: +84 373 699 886 - Hotline: +84 373 699 886 - Email: [email protected]
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Đại lý Cablexa chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh
Hotline hỗ trợ dự án


✅ Sản phẩm Cablexa chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Bảo hành chính hãng

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM CABLEXA

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

download tài liệu cablexa

0981558668