Dây nhảy quang Multimode OM4 Simplex

Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode OM4 Simplex chính hãng phân phối ® bởi Cablexa Việt Nam Đại lý ủy quyền Cablexa chính hãng
  • Dây nhảy quang Multimode OM4 Simplex
  • Dây nhảy quang Multimode OM4 Simplex
Dây nhảy quang Multimode OM4 Simplex
Sản phẩm chính hãng Cablexa ®
  • Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: FPC-SX-OM4
  • Dòng sản phẩm: Dây nhảy quang
  • Loại cáp quang: Multimode OM4
  • Tốc độ: 10G M
Hãng sản xuất: CABLEXA
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Dây nhảy quang Multimode OM4 Simplex chính hãng - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]

FPC-SX-OM4: Custom OM4 40G 50/125 Multimode Simplex Fiber Optic Patch Cable

Dây nhảy quang hãng Cablexa được đông đảo quý khách hàng ưa chuộng và sử dụng với chất lượng độ bền cao thích hợp với các hệ thống mạng viễn thông hiện nay. Một trong số đó phải nói tới chính là dây nhảy quang Multimode OM4 Simplex, loại dây nhảy quang tốc độ cao sử dụng 1 sợi dây dẫn.

Dây nhảy quang Multimode OM4 Simplex tương tự như các loại dây nhảy quang khác với kích thước 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m …2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như dây OM4 SC, OM4 LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv… Dây nhảy OM4 Multimode Simplex là một đoạn dây đơn với 2 đầu kết nối là các loại đầu SC, LC ,ST, FC được gắn sẵn sử dụng để kết nối với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu.

Dây nhảy Multimode OM4 Simplex hãng Cablexa được thiết kế và sản xuất tinh tế, tiện dụng tuân theo các tiêu chuẩn chất lượng quốc tế như: plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Dây nhảy quang OM4 Multimode sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau giúp đảm bảo sự ổn định tín hiệu truyền dẫn giữa các thiết bị trong một hệ thống mạng.

Loại dây nhảy quang đặc biệt hãng Cablexe này cũng được sử dụng trong phần lớn các ứng dụng:  CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Đặc điểm của dây nhảu quang Multimode OM4 Simplex

- Hãng: Cablexa 

- Mã sản phẩm: FPC-SX-OM4

- Chiều dài dây: 1m, 3m, 5m, 10m, 15m…có thể đặt kích thước theo nhu cầu sử dụng

- Đầu kết nối: SC, LC , FC, ST

- Loại sợi: Simplex – sợi đơn 2 đầu cắm

- Dây nhảy loại:  Multimode OM4

- Vỏ: PVC màu xanh

- Đường kính dây: 2.0mm

- Độ suy hao tín hiệu : <0.2Db

- Tốc độ kết nối Ethernet của dây: 40GB, 10GB

- Tuân thủ các tiêu chuẩn chất lượng: JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Ứng dụng thực tiến của dây nhảy quang Multimode OM4

- Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng

- Kết nối giữa ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau

- Sử dụng rộng rãi trong CATV

- Hệ thống mạng LAN tốc độ cao

- Hệ thống viễn thông sợi quang

- Bộ truyền dữ liệu quang

- Kết nối tối thiểu 10G Multimode giữa các thiết bị lưu trữ nư NAS, SAN với Switch

Cablexa thương hiệu cung cấp thiết bị vật tư quang uy tín trên thị trường nhiều năm qua, với sản phẩm chất lượng và sự uy tín đã đi vào tiềm thức khách hàng chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng với sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM4 Simplex.

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các só Hotline có trên Website để được tư vấn hỗ trợ và đặt hàng nhanh nhất.

Địa chỉ mua Dây nhảy quang Multimode OM4 Simplex chính hãng, uy tín. Cablexa Việt Nam - Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ VP Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: +84 344 699 886 - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]
[ VP Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Tel: +84 373 699 886 - Hotline: +84 373 699 886 - Email: [email protected]
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Đại lý Cablexa chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh
Hotline hỗ trợ dự án


✅ Sản phẩm Cablexa chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Bảo hành chính hãng

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM CABLEXA

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

download tài liệu cablexa

0981558668