Cablexa SFP-GE-3155-20KM

Sản phẩm Cablexa SFP-GE-3155-20KM chính hãng phân phối ® bởi Cablexa Việt Nam Đại lý ủy quyền Cablexa chính hãng
  • Cablexa SFP-GE-3155-20KM
  • Cablexa SFP-GE-3155-20KM
Cablexa SFP-GE-3155-20KM
Sản phẩm chính hãng Cablexa ®
  • Thông số kỹ thuật
  • Mã sản phẩm: SFP-GE-3155-20KM
  • Dòng sản phẩm: Module SFP
  • Loại cáp quang: Singlemode
  • Khoảng cách: 20 Km
Hãng sản xuất: CABLEXA
Trạng thái: Còn hàng
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Cablexa SFP-GE-3155-20KM chính hãng - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]

SFP-GE-3155-20KM Cablexa SFP BIDI, 1.25Gb/s, TX-1310nm, RX-1550nm, SMF, Simplex LC/SC, 20KM Transceiver Module

Module SFP-GE-3155-20KM hãng Cablexa sử dụng cho các thiết bị kết nối chuẩn Singlemode nhận và phát tín hiệu ở bước sóng 1310nm và 1550nm cho phép truyền tải ở khoảng cách lên đến 20km. SFP-GE-3155-20KM được thiết kế với đầu nối LC loại đầu nối vuông nhỏ có thể cắm nóng vào các thiết bị kết nối.

Trên module có chứa logo thương hiệu Cablexa và các thông tin cơ bản để quý khách hàng dễ dàng sử dụng triển khi thi công lắp đặt. SFP-GE-3155-20KM hãng Cablexa chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh được bảo hành tới 5 năm đang dược quý khách hàng ưa chuộng sử dụng.

Tính năng, đặc điểm của module SFP-GE-3155-20KM

- Bộ thu phát quang SFP 1-sợi hai chiều

- Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3ah-2004 1000BASE-BX

- Đầu nối LC / SC Simplex

- Máy phát LD 1310nm

- Đầu thu 1550nm

- Khoảng cách lên tới 20km

- Khớp nối AC / AC theo MSA

- Nguồn điện đơn + 3,3V

- Tuân thủ RoHS

- Tiêu chuẩn an toàn quốc tế Laser loại 1 theo tiêu chuẩn IEC 60825

Các ứng dụng của module SFP-GE-3155-20KM hãng Cablexa

Liên kết Ethernet Gigabit WDM

Kết nối thiết bị SONET / SDH

Liên kết kênh sợi

Thông số kỹ thuật module SFP-GE-3155-20KM hãng Cablexa

Mã sản phẩm: SFP-GE-3155-20KM

Loại sản phẩm: Module thu phát

Yếu tố hình thức: BIDI SFP

Tốc độ dữ liệu (tối đa): Lên tới 1.25Gb / s

Khoảng cách (tối đa): 20KM

Máy phát: 1310nm FP

Bộ thu: PIN 1550nm

Chẩn đoán kỹ thuật số: Có / Không

Đầu nối: Simplex LC / SC

Loại cáp: SMF

Bước sóng: TX-1310nm, RX-1550nm

Nhiệt độ hoạt động: COM / EXT / IND

Sự bảo đảm

Đảm bảo chất lượng

Cablexa thương hiệu uy tín lâu năm trên thị trường đa dạng về phân khúc thị trường đang được ưa chuộng và sử dụng rộng khắp. 

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ đặt hàng tốt nhất. 

Địa chỉ mua Cablexa SFP-GE-3155-20KM chính hãng, uy tín. Cablexa Việt Nam - Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ VP Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Tel: +84 344 699 886 - Hotline: +84 344 699 886 - Email: [email protected]
[ VP Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Tel: +84 373 699 886 - Hotline: +84 373 699 886 - Email: [email protected]
Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Đại lý Cablexa chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ bán hàng Hồ Chí Minh
Hotline hỗ trợ dự án


✅ Sản phẩm Cablexa chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Bảo hành chính hãng

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM CABLEXA

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG CỦA CABLEXA
Hỗ trợ bán hàng 24/7
Phạm vi giao hàng toàn quốc
Chế độ bảo hành linh hoạt cho từng sản phẩm

download tài liệu cablexa

0981558668